August 25, 2020
  • 7:34 am Cách tách gộp ô trong Excel – How to Merge Cells in Excel
  • 7:23 am Cách xem mật khẩu wifi cho điện thoại Samsung , Oppo, wifi Tenda , iPhone| Dương Văn An
  • 7:10 am HƯỚNG TẢI NHẠC YOUTUBE VỀ MÁY TÍNH DẠNG FILE ZING MP3 ĐƠN GIẢN NHẤT
  • 6:58 am One Punch Man – Tập 05 [Việt sub] [Bản giới hạn]
  • 6:43 am Bài tập Excel nâng cao có hướng dẫn giải [Cực Hay]



Angalia Video Hii Mwanzo mwisho , Kisha Subscribe ili uendelee Kupata Habari Zote.

#JikingeNaCoronaBakiSalama #KtvTzOnline

Follow Ktv Tz Online
Facebook | KTV TZ ONLINE
INSTAGRAM |@ktv_tz_online

Wasiliana nasi kupitia number
+255 625 323 932

Ktv Tz Online Journalists

cc: Sadia Rashid
cc: Juma Maulid
cc: Masoud Maganga
cc: Sauti Byego
cc: Tunu Salum
cc: Maryam Busara

Camera Department”
Dadi Ali
Mwarabu Mmadi
Nassor Shaibu
Abdallah Dula

Editors:
Juma Maulid

Video Zingine:
Angalia hapa – Diamond Platnumz Alivyolisha watoto yatima
– Ali Kiba akiwa Oman

Nguồn: https://alimentproteine.com/

Xem thêm bài viết khác: https://alimentproteine.com/giai-tri/

admin

RELATED ARTICLES

29 COMMENTS

  1. ال زنجباري علي Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    nyie mwajua haki angalikua mwajua haki 2015 mwengetuachia kiongozi tulie mchagua nyinyi hamujui ila mabavu2 ndio kazi yenu na udiktetear2bas

    Reply
  2. Sabina Shaame Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Na nyinyi mungu atawachukulia hatua anawapa muda tu

    Reply
  3. ismail juma Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Mimi mlinzi wangu ni mmoja tu simwengine ispokua Allah.yaani hasbiya llah waniimal wakiil.

    Reply
  4. Taff Gong Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Udhaifu wenu huu! Unawapa maelekezo ya vitisho police kwa raia wao wakati ww unagombea. Si vichekesho hivo?

    Reply
  5. Hafidh Choi Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Kwendeni uko waznzbar niwatu w kuridhika nyie endeleen kujipanga n kuzulum

    Reply
  6. Abdulla Salim Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Muhimu wafwate katiba na sheria zake na sio maagizo ya wanasiasa ambao ndio chanzo cha dhulma kwa wanyonge wa kila taifa kwenye hii dunia.

    Reply
  7. Fuga Meza Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Kwani uchaguzi ni ugomvi au ujinga wenu tuu police na uchaguzi vinahusu wapi au ndiyo mnawaeelekeza kuja kudhulumu watu na kwa usenge wao subirini siku kiidoogo mtaona ujinga watakao ufanya halafu wepesi kuzungumziya sheriya wasiyo weza kuitekeleza pumbaav

    Reply
  8. Saad Al,Ghamid Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Mwaka huu hakuna salama maana mnapenda dhulma.

    Reply
  9. Massoud Salum Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    ALLAH anafahamu udhahiri wenu na siri yenu ila namuomba ALLAH awatie nia nzuri,huruma,khofu ya ALLAH,mapenzi pia naufahamu kwamba wao niwanadamu.

    Reply
  10. moody salum Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Hao mapolisi wa znz wote wana vitumbo.polisi anakua hivyo kweli? Yote dhulma hiyo na mtakwenda kujibu siku ya kiama

    Reply
  11. Philipo Inzag Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Mwaka wowote na Chama chochote kitakacho Kuja kujaaliwa kuongoza znz basi kitu Cha kwanza nikulivunja na kuliunda upya jeshi LA police hapa hatuna walinda Amani Bali tuna genge la magaidi basi

    Reply
  12. Shamsa Haji Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Nawaombea salama ndugu zetu wazanzibar Allah awalinde…maana km wanavosema washajipanga hao piga ua km kawaida yao.

    Reply
  13. Khamis Rubea Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Fitna zishaanza

    Reply
  14. haji abdalla Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Hao wote ni washirikina na wazinifu wiz walevi.

    Reply
  15. Khamis Juma Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Peace home island zanzibar people binandam hawanaguvu

    Reply
  16. Mahamoud Duchi Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Kaka hamadi hata kusema INN SHAA ALLAH hwz wasema tu mwezi wa kumi tunaenda kwenye uchaguzi vipi una uhakika utafika uwo mwezi wa 10 au vipi??

    Reply
  17. Prince Saha Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Hata majanjaweed mutawakamata?

    Reply
  18. Ahmed Ali Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Nyote ni majangili nyie katika mavazi ya polisi. Mbwa mwitu katika mavazi ya kondoo. Mumewaweka Wazanzibari mahabusu mwaka karibu wa nane huu bila kupatikana na kosa lolote. Tunamuomba Allah awalipe maovu hapa hapa duniani na kesho akhera kwa uovu mnaotufanyia sisi wananchi wanyonge. Amin

    Reply
  19. Shemsa rawahy Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Masauni watoe mashehe kabla cheo hakijakutoka hicho

    Reply
  20. Maiko Saga Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Jamaa yangu wewe mungu akunusuru kua raisi wetu inshaallah

    Reply
  21. Shemsa rawahy Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Mnafiki wambie tu waue wapinzani wapige waibe ili muhimu ccm tu ibaki madarakani

    Reply
  22. Samer Amwajdu Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Katika police wote walio kaa hapo pana aliye konda wote wamevimba mitumbo

    Reply
  23. Othman Mohd Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Duh!! Raisi huyo

    Reply
  24. Omari Suleiman Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Umekuj kuwaelekez wahakikishe CCM inaendelea kubakia madarakan hat kwa mtutu wa bunduk

    Reply
  25. Samsung Jseven Prime Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Tunaemtaka awe Rc wetu ni Muheshimiwa Ayoub

    Reply
  26. Zahor Rashid Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Ninchii isokua nauhuru.nahaki kwaza huyu masauni nimtuu mbaya sn kwawazanzibar namm namuamini Ali karume aliposema huyu sio pao hapa.znz.

    Reply
  27. Nassor More Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Wapongeze kwa dhulma n kuwaeka ndni Mashekhe lkni Mungu ndio hakimu kwa wote n nyinyi mutashulikiwa n Allah

    Reply
  28. Ahmed Albalooshi Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Wale wenzetu kutoka Zanzibar walioko maabusu sasa miaka karibu SITA,hamuoni kama munawadhulumu haki yao?Upelelezi gani huo usiokwisha kwa mda wote huo?Hiyo ndio democracy ya kweli.

    Reply
  29. zayyati yusufu Posted on June 30, 2020 at 8:30 am

    Hao polis waliopo hapo sio watakuja vijana wadogo kutoka bara miaka ukitizama kama 30 au 25 wanatikisa zenji hata hao polis walioshiba vitambi utakuta wamejichimbia ndani waogopa kutoka nje vijamaa vipo nje vinatikisa kiberiti wamchanga wamchangani wamlandege wamlange wadarajani wadarajani hatupumui poleni 🙌🙆🙆🙆☹☹☹

    Reply
LEAVE A COMMENT